9 ธ.ค. 65 จากกรณีคนร้าย 4 คน ขับขี่จักรยานยนต์ ซ้อนกันมาคันละ 2 คน อายุประมาณ 25-30 ปี ควงอาวุธ พร้อมด้วยเครื่องตัดเหล็กดัดสเตนเลส บุกปล้นร้านทองบริเวณหน้าโรงเรียนตากพิทยาคม อ.เมือง จ.ตาก ก่อนถูกเจ้าของร้านชักปืนสู้ ยิงคนร้ายได้รับบาดเจ็บ เป็นข่าวใหญ่ในช่วงที่ผ่านมา
![](https://img2.pic.in.th/pic/coverwebf0d5f2d3e1e95d47.jpeg)
![](https://img2.pic.in.th/pic/22e1bc9bf04787e9e6.jpeg)
![](https://img5.pic.in.th/file/secure-sv1/dc0de7812520d059f5e528d28199f887.jpeg)
วันศุกร์ที่ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2565
Home »
ข่าวหน้าหนึ่ง
» เจ้าของร้านทองสงขลา โพสต์รูป ถือปืนกระบอกใหญ่ แจ้งลูกค้าว่าเปิดร้าน
0 ความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น